กีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 38 นครสวรรค์ |
2023-03-25 - 2023-04-03 | |
Youth Thailand National Game 38 Nakornsawan นครสวรรค์ |
||
รายชื่อผู้เข้าร่วมกิจกรรม จากจังหวัด กระบี่ Krabi |
U12 กยหช ssss |
Interval Start C
Ladies |
Interval Start C
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Sprint F Qualification
Ladies |
Sprint F Qualification
Men |
Sprint F Final
Ladies |
Sprint F Final
Men |
Team Sprint F
Ladies |
Team Sprint F
Men |
Team Relay 2C & 2F
Mix |
Mass Start C
Ladies |
Mass Start C
Men |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. ด.ช. ณัฐวัศห์ ชูศรี | Rank 5 |
Rank 5
|
Rank 2 | ||||||||||||
2. ด.ช. ธนกร ไชยสมบูรณ์ | Rank 6 | Rank 4 | Rank 3 | Rank 1 | |||||||||||
3. ด.ช. ธนภัทร ขาวล้วน | Rank 3 | Rank 2 | |||||||||||||
4. ด.ช. กิตติกวิน เกษีสม | Rank 1 | Rank 2 | Rank 1 | Rank 1 | |||||||||||
5. ด.ญ. ศรีรัตน์ นวลสมศรี | Rank 2 | Rank 3 | Rank 6 | ||||||||||||
6. ด.ญ. ปรียาณัฐ แสวงสุข | Rank 2 | ||||||||||||||
7. ด.ญ. ณัฐนรี อินทเสโน | Rank 3 | Rank 2 | Rank 6 | ||||||||||||
8. ด.ช. วีรยุทธ ขาวล้วน | Rank 1 | Rank 2 | Rank 3 | ||||||||||||
9. ด.ญ. ภัทรวดี พรหมรักษา | Rank 7 | Rank 5 | Rank 5 | Rank 2 | Rank 2 | ||||||||||
U18 กยหช ssss |
Interval Start C
Ladies |
Interval Start C
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Sprint F Qualification
Ladies |
Sprint F Qualification
Men |
Sprint F Final
Ladies |
Sprint F Final
Men |
Team Sprint F
Ladies |
Team Sprint F
Men |
Team Relay 2C & 2F
Mix |
Mass Start C
Ladies |
Mass Start C
Men |
1. ด.ญ. ฌลรุจี มณีมัย | Rank 14 | Rank 3 | |||||||||||||
2. ด.ญ. ภรภัทร โสพล | Rank 4 | Rank 4 | |||||||||||||
3. นางสาว เบญญาภา สุชฎา | Rank 5 | Rank 3 | Rank 3 | ||||||||||||
4. นางสาว ชนนิกานต์ ศรีสมโภชน์ | Rank 5 | Rank 5 | Rank 3 | ||||||||||||
5. นางสาว สุพิชญา อินฤทธิ์ | Rank 11 | Rank 7 |
รายชื่อผู้ควบคุมทีม |
No. | Name | ชื่อ | Province | ตำแหน่ง |
1 | Mr. Thredthai Suksakul | นาย เทอดไท สุขสกุล | กระบี่ (ภาค 4) | Team Official |
2 | Mrs. Metawee Jaisamut | นาง เมธาวี ใจสมุทร | กระบี่ (ภาค 4) | Team Official |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ช. วีรยุทธ ขาวล้วน | U12 กยหช ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
2 | ด.ช. ธนกร ไชยสมบูรณ์ | U12 กยหช ชาย | Roller Ski - Team Sprint F |
3 | ด.ช. กิตติกวิน เกษีสม | U12 กยหช ชาย | Roller Ski - Team Sprint F |
4 | ด.ช. กิตติกวิน เกษีสม | U12 กยหช ชาย | Roller Ski - Mass Start C |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ช. ธนภัทร ขาวล้วน | U12 กยหช ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
2 | ด.ช. กิตติกวิน เกษีสม | U12 กยหช ชาย | Roller Ski - Sprint F Final |
3 | ด.ญ. ปรียาณัฐ แสวงสุข | U12 กยหช หญิง | Roller Ski - Team Sprint F |
4 | ด.ญ. ภัทรวดี พรหมรักษา | U12 กยหช หญิง | Roller Ski - Team Sprint F |
5 | ด.ช. ณัฐวัศห์ ชูศรี | U12 กยหช ผสม | Roller Ski - Team Relay 2C & 2F |
6 | ด.ช. วีรยุทธ ขาวล้วน | U12 กยหช ผสม | Roller Ski - Team Relay 2C & 2F |
7 | ด.ญ. ภัทรวดี พรหมรักษา | U12 กยหช ผสม | Roller Ski - Team Relay 2C & 2F |
8 | ด.ญ. ณัฐนรี อินทเสโน | U12 กยหช ผสม | Roller Ski - Team Relay 2C & 2F |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ญ. ณัฐนรี อินทเสโน | U12 กยหช หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
2 | ด.ญ. ศรีรัตน์ นวลสมศรี | U12 กยหช หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
3 | นางสาว เบญญาภา สุชฎา | U18 กยหช หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
4 | ด.ช. ธนกร ไชยสมบูรณ์ | U12 กยหช ชาย | Roller Ski - Sprint F Final |
5 | ด.ญ. ฌลรุจี มณีมัย | U18 กยหช หญิง | Roller Ski - Team Sprint F |
6 | นางสาว ชนนิกานต์ ศรีสมโภชน์ | U18 กยหช หญิง | Roller Ski - Team Sprint F |
7 | ด.ช. วีรยุทธ ขาวล้วน | U12 กยหช ชาย | Roller Ski - Mass Start C |