Roller Ski Thailand Championship 2022

บริเวณศูนย์บริการการพัฒนาปลวกแดงตามพระราชดำริ(อ่างเก็บน้ำดอกกราย) จังหวัดระยอง
2022-07-09 - 2022-07-13

ผลการแข่งขัน Result List

(294) Roller Ski - Sprint C Qualification 1500 Meter

ชาย FIS Race

ปีเกิด Year of Birth: 1942 - 2007
บริเวณศูนย์บริการการพัฒนาปลวกแดงตามพระราชดำริ(อ่างเก็บน้ำดอกกราย) จังหวัดระยอง 2022-07-10 11:00:00
BIB Start FIS CODE Name Province Start time Finish time Run time Diff Rank
131 2 3320234 Jinbok Lee (2002) Korea (ภาค Foreigner) 11:24:18.033 11:28:38.699 00:04:20.666 00:00:00.000 1
130 1 3320184 Minwoo Kim 0 Korea (ภาค Foreigner) 11:24:01.808 11:28:27.995 00:04:26.187 00:00:05.521 2
149 20 3900039 นาย ธนากร เงยไชย (2006) ศรีสะเกษ (ภาค 3) 11:28:47.968 11:33:34.673 00:04:46.705 00:00:26.039 3
150 21 3900040 นาย นราวิชญ์ สายสุข (2006) ศรีสะเกษ (ภาค 3) 11:29:02.036 11:33:49.022 00:04:46.986 00:00:26.320 4
132 3 3900015 นาย สราวุฒิ เกิดสิน (2003) ชุมพร (ภาค 4) 11:24:32.259 11:29:20.778 00:04:48.519 00:00:27.853 5
142 13 3900044 นาย กฤชคุณ ปภัสชัยโสภณ (2005) เชียงใหม่ (ภาค 5) 11:27:02.353 11:32:03.709 00:05:01.356 00:00:40.690 6
137 8 3900037 นาย ธนาธิป บุญฤทธิ์ (2007) สุราษฎร์ธานี (ภาค 4) 11:25:47.356 11:30:53.420 00:05:06.064 00:00:45.398 7
144 15 3900030 นาย กฤตเมธ พละไกร (2007) อุบลราชธานี (ภาค 3) 11:27:32.551 11:32:45.878 00:05:13.327 00:00:52.661 8
140 11 3900035 นาย วทัญญู พรมพิงค์ (2002) เชียงใหม่ (ภาค 5) 11:26:31.889 11:31:46.071 00:05:14.182 00:00:53.516 9
151 22 3900031 นาย สุรศักดิ์ สีสุก (2004) ระยอง (ภาค 1) 11:29:17.719 11:34:38.470 00:05:20.751 00:01:00.085 10
146 17 3900028 นาย จักรวาล เจริญสุข (2007) อุบลราชธานี (ภาค 3) 11:28:02.584 11:33:23.559 00:05:20.975 00:01:00.309 11
138 9 3900038 นาย ธนกร ผิวขำ (2006) สุราษฎร์ธานี (ภาค 4) 11:26:02.703 11:31:26.550 00:05:23.847 00:01:03.181 12
148 19 3900034 นาย ภัทรพล แสงแดง (2007) อุบลราชธานี (ภาค 3) 11:28:31.934 11:34:01.473 00:05:29.539 00:01:08.873 13
141 12 3900043 นาย สหรัฐ กัญญาทิพย์ (2002) เชียงใหม่ (ภาค 5) 11:26:47.946 11:32:18.098 00:05:30.152 00:01:09.486 14
134 5 3900045 นาย พงษ์พญา ชมก้อน (2007) สงขลา (ภาค 4) 11:25:12.183 11:30:49.318 00:05:37.135 00:01:16.469 15
143 14 3900036 นาย จิตติภัธฆ์ จิตมั่นชัยธรรม (2004) เชียงใหม่ (ภาค 5) 11:27:17.205 11:32:58.720 00:05:41.515 00:01:20.849 16
133 5 3900033 นาย ยศกร อนันตพันธุ์ (2007) สงขลา (ภาค 4) 11:24:47.225 11:30:31.160 00:05:43.935 00:01:23.269 17
139 10 3900041 นาย กฤษณศักดิ์ ชัยบุรี (2007) สุราษฎร์ธานี (ภาค 4) 11:26:17.157 11:32:07.213 00:05:50.056 00:01:29.390 18
135 6 3900046 นาย ภูริภัทร ชมก้อน (2005) สงขลา (ภาค 4) 11:25:17.743 11:31:11.753 00:05:54.010 00:01:33.344 19
147 18 3900032 นาย สุริยา ศิริวาลย์ (2007) อุบลราชธานี (ภาค 3) 11:28:17.707 11:34:12.117 00:05:54.410 00:01:33.744 20
136 7 3900047 นาย มั่นมี แซ่ลี (2004) นครสวรรค์ (ภาค 2) 11:25:47.356 11:31:45.675 00:05:58.319 00:01:37.653 21
145 16 3900029 นาย กฤตพจน์ พละไกร (2007) อุบลราชธานี (ภาค 3) 11:27:47.929 11:33:52.811 00:06:04.882 00:01:44.216 22