Thailand National Game 47 Sisaket

ศรีสะเกษ
2022-03-05 - 2022-03-25

ผลการแข่งขัน Result List

(265) Roller Ski - Team Relay F
12000 Meters

ชาย Open

ปีเกิด Year of Birth: 1942 - 2017
จังหวัดศรีสะเกษ 2022-03-09 00:00:00
ชนะเลิศ
1st place
รองชนะเลิศอันดับ 1
2nd Place
รองชนะเลิศอันดับ 2
3rd Place 14

นาย ธนากร เงยไชย

นาย นราวิชญ์ สายสุข

นาย ภาคภูมิ สุดสงวน
ศรีสะเกษ (ภาค 3)

นาย เจษฎา เนียมสุวรรณ

นาย ธีรภัทร สะตะ

ด.ช. เดชาธร เทพนิมิตร
ชุมพร (ภาค 4)

นาย ธนกร ผิวขำ

นาย วิรัลพัชร รัตนภักดี

นาย ธนาธิป บุญฤทธิ์
จันทบุรี (ภาค 1)
BIB Start FIS CODE Name NOC CODE YOB Province Start time Finish time Run time Diff Rank
13 1 3900039 นาย ธนากร เงยไชย THA (2006) ศรีสะเกษ (ภาค 3) 10:34:57.910 11:07:52.661 00:32:54.751 00:00:00.000 1
13 3 3900040 นาย นราวิชญ์ สายสุข THA (2006) ศรีสะเกษ (ภาค 3) 10:34:57.910 11:07:52.661 00:32:54.751 00:00:00.000 1
13 2 3900058 นาย ภาคภูมิ สุดสงวน THA (2008) ศรีสะเกษ (ภาค 3) 10:34:57.910 11:07:52.661 00:32:54.751 00:00:00.000 1
9 3 3900048 นาย เจษฎา เนียมสุวรรณ THA (2005) ชุมพร (ภาค 4) 10:34:57.910 11:10:40.254 00:35:42.344 00:02:47.593 2
9 2 นาย ธีรภัทร สะตะ THA (2006) ชุมพร (ภาค 4) 10:34:57.910 11:10:40.254 00:35:42.344 00:02:47.593 2
9 1 ด.ช. เดชาธร เทพนิมิตร THA (2010) ชุมพร (ภาค 4) 10:34:57.910 11:10:40.254 00:35:42.344 00:02:47.593 2
8 3 3900038 นาย ธนกร ผิวขำ THA (2006) สุราษฎร์ธานี (ภาค 4) 10:34:57.910 11:12:09.048 00:37:11.138 00:04:16.387 3
8 2 นาย วิรัลพัชร รัตนภักดี THA (2006) สุราษฎร์ธานี (ภาค 4) 10:34:57.910 11:12:09.048 00:37:11.138 00:04:16.387 3
8 1 3900037 นาย ธนาธิป บุญฤทธิ์ THA (2007) จันทบุรี (ภาค 1) 10:34:57.910 11:12:09.048 00:37:11.138 00:04:16.387 3
7 3 3900045 นาย พงษ์พญา ชมก้อน THA (2007) สงขลา (ภาค 4) 10:34:57.910 11:15:58.994 00:41:01.084 00:08:06.333 4
7 2 3900046 นาย ภูริภัทร ชมก้อน THA (2005) สงขลา (ภาค 4) 10:34:57.910 11:15:58.994 00:41:01.084 00:08:06.333 4
7 1 3900033 นาย ยศกร อนันตพันธุ์ THA (2007) สงขลา (ภาค 4) 10:34:57.910 11:15:58.994 00:41:01.084 00:08:06.333 4
10 1 ด.ช. กมลวิช พงษ์ศักดิ์ THA (2009) ระยอง (ภาค 1) 10:34:57.910 11:23:22.736 00:48:24.826 00:15:30.075 5
10 3 ด.ช. ศิรภณ ธูปหอม THA (2012) ระยอง (ภาค 1) 10:34:57.910 11:23:22.736 00:48:24.826 00:15:30.075 5
10 2 ด.ช. อัครชัย มาท้วม THA (2008) ระยอง (ภาค 1) 10:34:57.910 11:23:22.736 00:48:24.826 00:15:30.075 5
11 1 ด.ช. กีรติ ศุภรสิริ THA (2009) กรุงเทพฯ (ภาค 1) 11:00:00.000 0 DNS1
11 2 ด.ช. ธนณัฏฐ์ พนิตปภาพงศ์ THA (2009) กรุงเทพฯ (ภาค 1) 11:00:00.000 0 DNS1
11 3 นาย พลอธิป สุนทรสุข THA (2005) กรุงเทพฯ (ภาค 1) 11:00:00.000 0 DNS1
6 1 นาย ภัทรกร ภานุษี THA (2005) บุรีรัมย์ (ภาค 3) 11:00:00.000 0 DNS1
6 2 ด.ช. ศุภกฤต ทวยศิริกุล THA (2008) บุรีรัมย์ (ภาค 3) 11:00:00.000 0 DNS1
6 3 นาย สุภาลักษณ์ สุโพธิ์ THA (2007) บุรีรัมย์ (ภาค 3) 11:00:00.000 0 DNS1
12 1 3900044 นาย กฤชคุณ ปภัสชัยโสภณ THA (2005) เชียงใหม่ (ภาค 5) 11:00:00.000 0 DNS1
12 2 3900043 นาย สหรัฐ กัญญาทิพย์ THA (2002) ลำพูน (ภาค 5) 11:00:00.000 0 DNS1
12 3 นาย อนุชา ร่มพนาธรรม THA (2002) เชียงใหม่ (ภาค 5) 11:00:00.000 0 DNS1
14 1 นาย ธีรศักดิ์ วงศ์สูง THA (2006) อุบลราชธานี (ภาค 3) 11:00:00.000 0 DNS1
14 2 3900032 นาย สุริยา ศิริวาลย์ THA (2007) อุบลราชธานี (ภาค 3) 11:00:00.000 0 DNS1
14 3 นาย ธนาวุฒิ แสงวงศ์ THA (2006) อุบลราชธานี (ภาค 3) 11:00:00.000 0 DNS1