Thailand National Game 48 Kanchanaburi

กาญจนบุรี
2023-08-19 - 2023-08-29

ผลการแข่งขัน Result List

(398) Roller Ski - Sprint F Qualification
400 Meters

หญิง Open

ปีเกิด Year of Birth: 1943 - 2018
ณ อุทยานประวัติศาสตร์สงครามเก้าทัพ จังหวัดกาญจนบุรี 2023-08-15 12:00:00
BIB Start FIS CODE Name NOC CODE YOB Province Start time Finish time Run time Diff Rank
203 3 ด.ญ. ณัฐอัชฌา ฉัตรฐิติเมธี THA (2009) เชียงใหม่ (ภาค 5) 13:21:38.033 13:22:39.641 00:01:01.608 00:00:00.000 1
201 1 3905023 นางสาว ศิริวรรณ เกิดสิน THA (2005) อุดรธานี (ภาค 3) 13:21:09.294 13:22:15.389 00:01:06.095 00:00:04.487 2
208 8 ด.ญ. ณัฐนรี อินทเสโน THA (2011) กระบี่ (ภาค 4) 13:22:54.997 13:24:02.238 00:01:07.241 00:00:05.633 3
210 10 ด.ญ. อังคนา มีแสง THA (2012) ศรีสะเกษ (ภาค 3) 13:23:24.313 13:24:34.754 00:01:10.441 00:00:08.833 4
209 9 ด.ญ. ณัฐชานันท์ มัณยานนท์ THA (2011) ระยอง (ภาค 1) 13:23:08.802 13:24:23.135 00:01:14.333 00:00:12.725 5
212 12 ด.ญ. ทิพย์มณฑา ปรีเปรม THA (2009) ราชบุรี (ภาค 2) 13:23:53.182 13:25:08.845 00:01:15.663 00:00:14.055 6
204 4 ด.ญ. ฑิฆัมภร เงยไชย THA (2011) ศรีสะเกษ (ภาค 3) 13:21:54.259 13:23:11.308 00:01:17.049 00:00:15.441 7
207 7 3905031 นางสาว พัชราภา สถาอุ่น THA (2007) น่าน (ภาค 5) 13:22:39.577 13:24:02.202 00:01:22.625 00:00:21.017 8
211 11 นางสาว เพ็ญนภา สิงห์ปัญญา THA (2008) อุบลราชธานี (ภาค 3) 13:23:39.306 13:25:02.900 00:01:23.594 00:00:21.986 9
206 6 3905033 นางสาว ปิยนุช รัตนะ THA (2008) น่าน (ภาค 5) 13:22:23.721 13:23:49.801 00:01:26.080 00:00:24.472 10
219 19 ด.ญ. ดนิตา ตั้งเจริญพรกุล THA (2013) ตราด (ภาค 1) 13:25:39.532 13:27:26.475 00:01:46.943 00:00:45.335 11
213 13 ด.ญ. ไอนดา โวชัย THA (2012) ขอนแก่น (ภาค 3) 13:24:09.147 13:25:58.779 00:01:49.632 00:00:48.024 12
216 16 ด.ญ. ภคนันท์ กัศยปสุวรรณ THA (2012) กรุงเทพฯ (ภาค 1) 13:24:53.925 13:26:55.865 00:02:01.940 00:01:00.332 13
221 21 ด.ญ. ภัทรินทร์ ไร่ผึ้งผาภูมิ THA (2014) ตราด (ภาค 1) 13:26:09.419 13:28:26.449 00:02:17.030 00:01:15.422 14
214 14 ด.ญ. ศตรัศมี สุวรรณมาโจ THA (2013) กรุงเทพฯ (ภาค 1) 13:24:24.003 13:26:43.970 00:02:19.967 00:01:18.359 15
218 18 ด.ญ. บงกช สุวรรณัง THA (2008) สมุทรสงคราม (ภาค 1) 13:25:24.497 13:27:57.788 00:02:33.291 00:01:31.683 16
202 2 3905020 นางสาว กชพร กันทะอินทร์ THA (2007) ลำพูน (ภาค 5) 0 DNS1
217 17 ด.ญ. ชวัลภร ส่งเสริม THA (2008) สมุทรสงคราม (ภาค 1) 0 DNS1
205 5 3905035 นางสาว กนกวรรณ จิ้มลิ้ม THA (2008) ราชบุรี (ภาค 2) 0 DNS1
220 20 นางสาว บุณยานุช งามจำรัส THA (2004) นนทบุรี (ภาค 1) 0 DNS1
215 15 3905010 นางสาว ดวงกมล หีดชนา THA (2003) ชุมพร (ภาค 4) 0 DNS1