Thailand National Game 48 Kanchanaburi

กาญจนบุรี
2023-08-19 - 2023-08-29

ผลการแข่งขัน Result List

(406) Roller Ski - Team Sprint F
1200 Meters x 2 Legs @ 3 Lap

หญิง Open

ปีเกิด Year of Birth: 1943 - 2018
ณ อุทยานประวัติศาสตร์สงครามเก้าทัพ จังหวัดกาญจนบุรี 2023-08-17 08:00:00
ชนะเลิศ
1st place
รองชนะเลิศอันดับ 1
2nd Place
รองชนะเลิศอันดับ 2
3rd Place 12

ด.ญ. ณัฐอัชฌา ฉัตรฐิติเมธี

นางสาว พิชชาภา หน่อทอง
เชียงใหม่ (ภาค 5)

ด.ญ. ชนนิกานต์ ศรีสมโภชน์

ด.ญ. เบญญาภา สุชฎา
กระบี่ (ภาค 4)

นางสาว กิ่งกานต์ ดวงจำปา

นางสาว จริยาวดี อุดมลาภ
ศรีสะเกษ (ภาค 3)
BIB Start FIS CODE Name NOC CODE YOB Province Start time Finish time Run time Diff Rank
1 ด.ญ. ณัฐอัชฌา ฉัตรฐิติเมธี THA (2009) เชียงใหม่ (ภาค 5) 09:01:21.326 09:17:44.709 00:16:23.383 00:00:00.000 1
1 3905026 นางสาว พิชชาภา หน่อทอง THA (2007) เชียงใหม่ (ภาค 5) 09:01:21.326 09:17:44.709 00:16:23.383 00:00:00.000 1
3 ด.ญ. ชนนิกานต์ ศรีสมโภชน์ THA (2009) กระบี่ (ภาค 4) 09:01:21.326 09:18:04.062 00:16:42.736 00:00:19.353 2
3 ด.ญ. เบญญาภา สุชฎา THA (2009) กระบี่ (ภาค 4) 09:01:21.326 09:18:04.062 00:16:42.736 00:00:19.353 2
2 3905036 นางสาว กิ่งกานต์ ดวงจำปา THA (2008) ศรีสะเกษ (ภาค 3) 09:01:21.326 09:18:10.570 00:16:49.244 00:00:25.861 3
2 3905030 นางสาว จริยาวดี อุดมลาภ THA (2006) ศรีสะเกษ (ภาค 3) 09:01:21.326 09:18:10.570 00:16:49.244 00:00:25.861 3
5 3905034 นางสาว กัลยวรรธน์ ลิ้มสมุทรชัยกุล THA (2008) ชลบุรี (ภาค 1) 09:01:21.326 09:20:01.538 00:18:40.212 00:02:16.829 4
5 ด.ญ. ณัฐชานันท์ มัณยานนท์ THA (2011) ระยอง (ภาค 1) 09:01:21.326 09:20:01.538 00:18:40.212 00:02:16.829 4
6 3905035 นางสาว กนกวรรณ จิ้มลิ้ม THA (2008) ราชบุรี (ภาค 2) 09:01:21.326 09:21:25.728 00:20:04.402 00:03:41.019 5
6 ด.ญ. ทิพย์มณฑา ปรีเปรม THA (2009) ราชบุรี (ภาค 2) 09:01:21.326 09:21:25.728 00:20:04.402 00:03:41.019 5
7 3905033 นางสาว ปิยนุช รัตนะ THA (2008) น่าน (ภาค 5) 09:01:21.326 09:22:14.328 00:20:53.002 00:04:29.619 6
7 3905031 นางสาว พัชราภา สถาอุ่น THA (2007) น่าน (ภาค 5) 09:01:21.326 09:22:14.328 00:20:53.002 00:04:29.619 6
4 ด.ญ. ณิชกานต์ พลการ THA (2012) ชุมพร (ภาค 4) 09:01:21.326 09:22:58.576 00:21:37.250 00:05:13.867 7
4 ด.ญ. วฤณดา เทพนิมิตร THA (2013) ชุมพร (ภาค 4) 09:01:21.326 09:22:58.576 00:21:37.250 00:05:13.867 7
8 ด.ญ. ภคนันท์ กัศยปสุวรรณ THA (2012) กรุงเทพฯ (ภาค 1) 09:01:21.326 09:31:44.094 00:30:22.768 00:13:59.385 8
8 ด.ญ. ศตรัศมี สุวรรณมาโจ THA (2013) กรุงเทพฯ (ภาค 1) 09:01:21.326 09:31:44.094 00:30:22.768 00:13:59.385 8
9 ด.ญ. รุ่งวรินทร์ สุขสาคร THA (2009) สมุทรสงคราม (ภาค 1) 10:00:00.000 0 DNF1
9 ด.ญ. บงกช สุวรรณัง THA (2008) สมุทรสงคราม (ภาค 1) 0 DNF1