Thailand Snowsports Open #4

Appi Kogen รีสอร์ท จังหวัด Iwate ประเทศญี่ปุ่น
2020-02-26 - 2020-02-27

ผลการแข่งขัน Result List

(197) Snowboard - SB Giant Slalom 0 Meter

ชาย Open

ปีเกิด Year of Birth: 1940 - 2015
2020-02-27 12:00:00
ชนะเลิศ
1st place
รองชนะเลิศอันดับ 1
2nd Place
รองชนะเลิศอันดับ 2
3rd Place 11

นาย ลัทธพล แก้วชิน
ชลบุรี (ภาค 1)

นาย สายพันธุ์ แก้วจันทึก
กรุงเทพฯ (ภาค 1)

นาย สมิทธ์ บุญชวน
กรุงเทพฯ (ภาค 1)
BIB Start FIS CODE Name Province Start time Finish time Run time Diff Rank
136 19 นาย ลัทธพล แก้วชิน ชลบุรี (ภาค 1) 00:01:27.690 00:01:23.880 00:02:51.570 00:00:00.000 1
130 13 นาย สายพันธุ์ แก้วจันทึก กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:01:26.700 00:01:27.350 00:02:54.050 00:00:02.480 2
138 21 นาย สมิทธ์ บุญชวน กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:01:31.640 00:01:34.370 00:03:06.010 00:00:14.440 3
131 14 นาย คริสเตียน ชมิด ภูเก็ต (ภาค 4) 00:01:36.390 00:01:33.290 00:03:09.680 00:00:18.110 4
124 8 นาย วุฒิชัย ทรงธนาวุฒิ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:01:42.330 00:01:39.840 00:03:22.170 00:00:30.600 5
140 23 นาย สายัณห์ ทินะ แม่ฮ่องสอน (ภาค 5) 00:01:45.070 00:01:41.210 00:03:26.280 00:00:34.710 6
137 20 นาย วิภูษิต ตั้งรักษาสัตย์ จันทบุรี (ภาค 1) 00:01:45.040 00:01:41.350 00:03:26.390 00:00:34.820 7
129 12 นาย กิตติชาติ ลิ้มสุขวัฒน์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:01:44.270 00:01:42.540 00:03:26.810 00:00:35.240 8
147 30 นาย ชยุต ดุลยนิติกุล กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:01:49.120 00:01:37.990 00:03:27.110 00:00:35.540 9
146 29 นาย ยุทธพงศ์ ล้อมวัฒนวงศ์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:01:52.120 00:01:35.180 00:03:27.300 00:00:35.730 10
118 2 นาย ขจิตศักดิ์ ชลิตอาภรณ์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:01:43.520 00:01:48.710 00:03:32.230 00:00:40.660 11
119 3 นาย สฤษฏ์ฤกษ์ ดีอำมาตย์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:01:59.130 00:01:59.380 00:03:58.510 00:01:06.940 12
139 22 นาย ชิตชัย รัตนพงศ์สิริ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:05.530 00:01:53.050 00:03:58.580 00:01:07.010 13
133 16 นาย พงศกร มิลินทจินดา กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:04.740 00:01:58.500 00:04:03.240 00:01:11.670 14
143 26 นาย กรภพ เสนะวงศ์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:11.270 00:02:05.280 00:04:16.550 00:01:24.980 15
142 25 นาย รังสรรค์ ทิพย์โสติกุล กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:12.770 00:02:06.390 00:04:19.160 00:01:27.590 16
127 11 นาย พลัฏฐ์ ภูวรัฐวราธรณ์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:18.560 00:02:05.200 00:04:23.760 00:01:32.190 17
120 4 นาย ชยนันท์ ช่วยศรีนวล นราธิวาส (ภาค 4) 00:02:13.860 00:02:20.090 00:04:33.950 00:01:42.380 18
121 5 นาย ศุภกิจ เหมือนมี นนทบุรี (ภาค 1) 00:02:22.690 00:02:14.580 00:04:37.270 00:01:45.700 19
122 6 นาย นรพัทธ์ แสงสิงแก้ว กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:20.640 00:02:17.570 00:04:38.210 00:01:46.640 20
134 17 นาย พงษ์กวี วสุหิรัญ ราชบุรี (ภาค 2) 00:02:26.001 00:02:15.570 00:04:41.571 00:01:50.001 21
126 10 นาย จักรกฤษณ์ ปิตา กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:55.070 00:02:36.780 00:05:31.850 00:02:40.280 22
132 15 นาย รุ่งอรุณ ชัยปิตินานนท์ สุราษฎร์ธานี (ภาค 4) 00:02:42.010 00:02:57.900 00:05:39.910 00:02:48.340 23
141 24 นาย มนตรี อโหสี มหาสารคาม (ภาค 3) 00:02:58.400 00:02:44.110 00:05:42.510 00:02:50.940 24
145 28 นาย เพียรเลิศ มูลวิริยกิจ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:56.560 00:03:02.010 00:05:58.570 00:03:07.000 25
117 1 นาย วุฒินันท์ ปฐมภควันต์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:12.010 00:03:15.350 00:06:27.360 00:03:35.790 26
123 7 นาย วรสิทธิ์ ปิยะยศ กรุงเทพฯ (ภาค 1) DNS1
144 27 นาย อนนท์ ชยสดมภ์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) DNS1