โรลเลอร์สกีชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ประจําปี 2567 (ครั้งที่ 7) 2024-06-23 - 2024-06-26
Roller Ski Thailand Championship 2024
สนามแก่งกระจานเซอร์กิต จ. เพชรบุรี Tony
ผลการแข่งขัน

(606) Roller Ski - Super Sprint Final F 200 Meter

ชาย Junior C 11-12 ปีเกิด Year of Birth: 2012 - 2013
สนามแก่งกระจานเซอร์กิต จ. เพชรบุรี 2024-06-23 13:08:00
ชนะเลิศ
1st place

ด.ช. วีรยุทธ ขาวล้วน
กระบี่ (ภาค 4)
รองชนะเลิศอันดับ 1
2nd Place

ด.ช. ชยนนท์ รัตนภรณ์
กระบี่ (ภาค 4)
รองชนะเลิศอันดับ 2
3rd Place

ด.ช. สุรพล ภูดินดง
จันทบุรี (ภาค 1)
รองชนะเลิศอันดับ 2
3rd Place

ด.ช. ณัฐวัศห์ ชูศรี
กระบี่ (ภาค 4)
Name FIS CODE Name English BIB Number Province Qualify time Rank
ด.ช. วีรยุทธ ขาวล้วน Master Weerayut Khaowluan 272 กระบี่ (ภาค 4) 00:00:29.875 1
ด.ช. ชยนนท์ รัตนภรณ์ Master Chayanon Rattanaphon 278 กระบี่ (ภาค 4) 00:00:29.367 2
ด.ช. สุรพล ภูดินดง Master Suraphon Phudindong 292 จันทบุรี (ภาค 1) 00:00:30.990 3
ด.ช. ณัฐวัศห์ ชูศรี Master Natthawat Chusri 280 กระบี่ (ภาค 4) 00:00:30.466 3
ด.ช. ชัยวัฒน์ ชัยสิทธิ์ Master Chaiwat Chaisit 283 กระบี่ (ภาค 4) 00:00:31.169 5
ด.ช. นฤภัทร บำรุงรัตน์ Master Naruphat bamrungrat 276 ชุมพร (ภาค 4) 00:00:31.777 5
ด.ช. ปกาสิทธิ์ ดวงแสง Master Pakasit Duangsaeng 279 ศรีสะเกษ (ภาค 3) 00:00:32.444 5
ด.ช. พชรพล พรหมทอง Master Patcharapon Promthong 282 ระยอง (ภาค 1) 00:00:33.666 5
ด.ช. วรพล กล้าผจญ Master Warapol klapajon 284 ชุมพร (ภาค 4) 00:00:33.648 9
ด.ช. เตชพัฒน์ งามแก้ว Master Techapat Ngamkaew 291 สุราษฎร์ธานี (ภาค 4) 00:00:34.327 9
ด.ช. ปัณณวัฒน์ ยงกำลัง Master Pannawat Yongkanlang 296 ชุมพร (ภาค 4) 00:00:34.928 9
ด.ช. ธนวิชญ์ หนูพรหม Master Thanawit Nouprom 285 สุราษฎร์ธานี (ภาค 4) 00:00:35.002 9
ด.ช. ศิรภณ ธูปหอม Master Sirapon Tuphom 273 ระยอง (ภาค 1) 00:00:35.816 9
ด.ช. ภูบดินทร์ สิทธิโสม Master Phubdin Sitthisom 274 ศรีสะเกษ (ภาค 3) 00:00:37.067 9
ด.ช. ภูวิศ รักการ Master Puvit Rakkan 300 กระบี่ (ภาค 4) 00:00:37.440 9
ด.ช. ธีรดนย์ ธำรงลักษณ์กุล Master Thiradon Tamronglaksanakul 281 ระยอง (ภาค 1) 00:00:37.607 9
The Winner
ผู้ชนะเลิศ
1st Runner-up
รองชนะเลิศอันดับ 1
2nd Runner-up
รองชนะเลิศอันดับ 2
2nd Runner-up
รองชนะเลิศอันดับ 2


(ภาค )
BIB:


(ภาค )
BIB:


(ภาค )
BIB:


(ภาค )
BIB:
Final A
Final B
Semi Final 1 Semi Final 2