ถนนภายในสวนสาธารณะธารา จังหวัดกระบี่
2024-01-23 - 2024-01-24

ผลการแข่งขัน Result List

(581) Roller Ski - Mass Start F
12000 Meters

ชาย National Student Games

ปีเกิด Year of Birth: 2006 - 2016
2024-01-23 10:30:00
ชนะเลิศ
1st place
รองชนะเลิศอันดับ 1
2nd Place
รองชนะเลิศอันดับ 2
3rd Place 10

นาย รณชัย ศรีกลับ
สุราษฎร์ธานี (ภาค 4)

ด.ช. ฉัตรณภัชฆ์ พันโญศรันณยา
สุราษฎร์ธานี (ภาค 4)

ด.ช. วีรยุทธ ขาวล้วน
กระบี่ (ภาค 4)
BIB Start FIS CODE Name NOC CODE YOB Province Start time Finish time Run time Diff Rank
8 8 นาย รณชัย ศรีกลับ THA (2007) สุราษฎร์ธานี (ภาค 4) 10:00:00.000 10:24:22.500 00:24:22.500 00:00:00.000 1
4 4 ด.ช. ฉัตรณภัชฆ์ พันโญศรันณยา THA (2011) สุราษฎร์ธานี (ภาค 4) 10:00:00.000 10:25:10.280 00:25:10.280 00:00:47.780 2
2 2 ด.ช. วีรยุทธ ขาวล้วน THA (2012) กระบี่ (ภาค 4) 10:00:00.000 10:25:35.940 00:25:35.940 00:01:13.440 3
1 1 ด.ช. กิตติกวิน เกษีสม THA (2011) กระบี่ (ภาค 4) 10:00:00.000 10:25:39.830 00:25:39.830 00:01:17.330 4
12 12 ด.ช. ชยนนท์ รัตนภรณ์ THA (2013) กระบี่ (ภาค 4) 10:00:00.000 10:26:10.250 00:26:10.250 00:01:47.750 5
9 9 ด.ช. ธนศักดิ์ ไข่เพ็ชร THA (2010) ราชบุรี (ภาค 2) 10:00:00.000 10:26:27.360 00:26:27.360 00:02:04.860 6
10 10 3900060 นาย ณัฏฐวี ปลื้มมาก THA (2007) ราชบุรี (ภาค 2) 10:00:00.000 10:27:34.030 00:27:34.030 00:03:11.530 7
3 3 ด.ช. ธนภัทร ขาวล้วน THA (2011) กระบี่ (ภาค 4) 10:00:00.000 10:28:55.980 00:28:55.980 00:04:33.480 8
6 6 ด.ช. ธนาธร สุระเดช THA (2012) ขอนแก่น (ภาค 3) 10:00:00.000 10:31:26.290 00:31:26.290 00:07:03.790 9
14 14 ด.ช. ยศพัฒน์ อนันตพันธุ์ THA (2016) สงขลา (ภาค 4) 10:00:00.000 10:32:17.110 00:32:17.110 00:07:54.610 10
13 13 ด.ช. ชัยวัฒน์ ชัยสิทธิ์ THA (2013) กระบี่ (ภาค 4) 10:00:00.000 10:34:56.510 00:34:56.510 00:10:34.010 11
7 7 ด.ช. วีรภัทร นาคสวัสดิ์ THA (2015) ขอนแก่น (ภาค 3) 10:00:00.000 10:35:00.700 00:35:00.700 00:10:38.200 12
18 18 ด.ช. ณัฐพล ภู่ทวี THA (2011) สงขลา (ภาค 4) 10:00:00.000 10:37:20.230 00:37:20.230 00:12:57.730 13
15 15 ด.ช. สุภกรณ์ แสนวิชัย THA (2014) ขอนแก่น (ภาค 3) 10:00:00.000 10:38:36.630 00:38:36.630 00:14:14.130 14
19 19 นาย ธีภพ ชดช้อย THA (2007) กระบี่ (ภาค 4) 10:00:00.000 10:41:27.960 00:41:27.960 00:17:05.460 15
16 16 ด.ช. กรฤต จิรังนิมิตสกุล THA (2013) สุราษฎร์ธานี (ภาค 4) 10:00:00.000 0 DNF1
11 11 ด.ช. ญาณพัฒน์ อนันตพันธุ์ THA (2009) สงขลา (ภาค 4) 10:00:00.000 0 DNF1
17 17 ด.ช. กฤษณพัฒน์ สามทอง THA (2012) สงขลา (ภาค 4) 10:00:00.000 0 DNF1
5 5 ด.ช. ตุลา บัณฑิต THA (2011) ขอนแก่น (ภาค 3) 10:00:00.000 0 DNF1