Thailand National Game 48 Kanchanaburi

กาญจนบุรี
2023-08-19 - 2023-08-29

ผลการแข่งขัน Result List

(402) Roller Ski - Interval Start C
11000 Meters

หญิง Open

ปีเกิด Year of Birth: 1943 - 2018
ณ อุทยานประวัติศาสตร์สงครามเก้าทัพ จังหวัดกาญจนบุรี 2023-08-16 08:00:00
ชนะเลิศ
1st place
รองชนะเลิศอันดับ 1
2nd Place
รองชนะเลิศอันดับ 2
3rd Place 10

ด.ญ. ขวัญพิชชา อุ่นภิรมย์
ชุมพร (ภาค 4)

ด.ญ. เบญญาภา สุชฎา
กระบี่ (ภาค 4)

ด.ญ. ณัจฉรียา ญาสมุทร
ลำพูน (ภาค 5)
BIB Start FIS CODE Name NOC CODE YOB Province Start time Finish time Run time Diff Rank
182 22 ด.ญ. ขวัญพิชชา อุ่นภิรมย์ THA (2010) ชุมพร (ภาค 4) 08:29:51.350 09:03:59.650 00:34:08.300 00:00:00.000 1
175 15 ด.ญ. เบญญาภา สุชฎา THA (2009) กระบี่ (ภาค 4) 08:26:07.220 09:02:53.760 00:36:46.540 00:02:38.240 2
181 21 ด.ญ. ณัจฉรียา ญาสมุทร THA (2011) ลำพูน (ภาค 5) 08:29:19.840 09:07:04.310 00:37:44.470 00:03:36.170 3
173 13 ด.ญ. พัชราภา แสงจันทร์ THA (2009) ราชบุรี (ภาค 2) 08:25:03.430 09:04:25.250 00:39:21.820 00:05:13.520 4
177 17 3905034 นางสาว กัลยวรรธน์ ลิ้มสมุทรชัยกุล THA (2008) ชลบุรี (ภาค 1) 08:27:12.030 09:06:48.850 00:39:36.820 00:05:28.520 5
176 16 นางสาว เพ็ญนภา วรชีนา THA (2008) อุบลราชธานี (ภาค 3) 08:26:38.840 09:06:17.740 00:39:38.900 00:05:30.600 6
172 12 3905025 นางสาว ปาริฉัตร บุญมณี THA (2006) สุราษฎร์ธานี (ภาค 4) 08:24:30.510 09:04:55.190 00:40:24.680 00:06:16.380 7
167 7 นางสาว อาเยเซ กัมเปออล THA (2006) อุดรธานี (ภาค 3) 08:21:51.890 09:03:34.590 00:41:42.700 00:07:34.400 8
162 2 นางสาว จิรัชญา พลนามอินทร์ THA (2007) อุดรธานี (ภาค 3) 08:19:13.340 09:01:08.590 00:41:55.250 00:07:46.950 9
174 14 ด.ญ. ชุติมา หุ่ยปาน THA (2010) ราชบุรี (ภาค 2) 08:25:34.790 09:07:45.100 00:42:10.310 00:08:02.010 10
179 19 ด.ญ. สวิชญา ภูมิสิงห์ THA (2011) ศรีสะเกษ (ภาค 3) 08:28:15.170 09:13:03.130 00:44:47.960 00:10:39.660 11
166 6 นางสาว พรชนัน พงษ์ศักดิ์ THA (2006) ระยอง (ภาค 1) 08:21:20.250 09:07:07.110 00:45:46.860 00:11:38.560 12
163 3 3905022 นางสาว สุนิตา ไชยพันโท THA (2007) อุบลราชธานี (ภาค 3) 08:19:44.430 09:05:55.470 00:46:11.040 00:12:02.740 13
178 18 ด.ญ. สุจิตตรา ดวงแสง THA (2012) ศรีสะเกษ (ภาค 3) 08:27:43.580 09:14:15.800 00:46:32.220 00:12:23.920 14
161 1 ด.ญ. ชัชฎาภรณ์ ตัสโต THA (2008) ชุมพร (ภาค 4) 08:18:40.420 09:16:39.290 00:57:58.870 00:23:50.570 15
170 10 นาง สุกานดา ชมภูโคตร THA 0 กรุงเทพฯ (ภาค 1) 0 DNS1
180 20 3905021 นางสาว กันชลิกา สุวรรณ์ THA (2007) ลำพูน (ภาค 5) 08:28:48.340 09:00:00.000 0 DNF1
168 8 ด.ญ. อรวรรณ พิมพ์งาม THA (2009) กาญจนบุรี (ภาค 2) 0 DNS1
169 9 นางสาว โกลัญญา แก้วยงกฎ THA (2003) นครราชสีมา (ภาค 3) 08:22:54.710 0 DNF1
164 4 ด.ญ. เกศรา สมเดช THA (2009) กาญจนบุรี (ภาค 2) 00:00:00.000 0 DNS1
165 5 ด.ญ. อมราพร สู่สม THA (2007) ยะลา (ภาค 4) 0 DNS1
171 11 ด.ญ. ฌลรุจี มณีมัย THA (2008) กระบี่ (ภาค 4) 0 DNF1