Thailand National Game 48 Kanchanaburi

กาญจนบุรี
2023-08-19 - 2023-08-29

ผลการแข่งขัน Result List

(394) Roller Ski - Sprint C Qualification
400 Meters

หญิง Open

ปีเกิด Year of Birth: 1943 - 2018
ณ อุทยานประวัติศาสตร์สงครามเก้าทัพ จังหวัดกาญจนบุรี 2023-08-15 08:00:00
BIB Start FIS CODE Name NOC CODE YOB Province Start time Finish time Run time Diff Rank
144 4 ด.ญ. ขวัญพิชชา อุ่นภิรมย์ THA (2010) ชุมพร (ภาค 4) 08:34:45.650 08:35:48.113 00:01:02.463 00:00:00.000 1
142 2 3905030 นางสาว จริยาวดี อุดมลาภ THA (2006) ศรีสะเกษ (ภาค 3) 08:34:05.506 08:35:22.343 00:01:16.837 00:00:14.374 2
141 1 3905018 นางสาว พิชญาพร ทิพย์เกษร THA (2007) เชียงใหม่ (ภาค 5) 08:33:50.564 08:35:10.491 00:01:19.927 00:00:17.464 3
148 8 ด.ญ. เบญญาภา สุชฎา THA (2009) กระบี่ (ภาค 4) 08:35:35.835 08:36:56.942 00:01:21.107 00:00:18.644 4
146 6 ด.ญ. กฤติญา ปภัสชัยโสภณ THA (2010) เชียงใหม่ (ภาค 5) 08:35:05.556 08:36:27.315 00:01:21.759 00:00:19.296 5
147 7 ด.ญ. ภรภัทร โสพล THA (2009) กระบี่ (ภาค 4) 08:35:20.751 08:36:43.735 00:01:22.984 00:00:20.521 6
151 11 นางสาว เพ็ญนภา วรชีนา THA (2008) อุบลราชธานี (ภาค 3) 08:36:21.807 08:37:51.472 00:01:29.665 00:00:27.202 7
145 5 ด.ญ. กมลชนก มัณยานนท์ THA (2013) ระยอง (ภาค 1) 08:34:50.833 08:36:21.706 00:01:30.873 00:00:28.410 8
149 9 นางสาว สิรภัทร ณ.ศรีสุข THA (2007) สุราษฎร์ธานี (ภาค 4) 08:35:50.755 08:37:27.478 00:01:36.723 00:00:34.260 9
154 14 นางสาว พัชริดา ทานาฤทัย THA (2008) ศรีสะเกษ (ภาค 3) 08:37:05.728 08:38:49.195 00:01:43.467 00:00:41.004 10
153 13 ด.ญ. ไอนดา โวชัย THA (2012) ขอนแก่น (ภาค 3) 08:36:50.958 08:38:34.912 00:01:43.954 00:00:41.491 11
152 12 ด.ญ. อารียา อายุพัฒน์ THA (2013) อุดรธานี (ภาค 3) 08:36:35.616 08:38:25.457 00:01:49.841 00:00:47.378 12
165 25 นางสาว ศิรประภา วงค์คม THA (2007) น่าน (ภาค 5) 08:39:50.936 08:41:47.112 00:01:56.176 00:00:53.713 13
164 24 ด.ญ. ภคนันท์ กัศยปสุวรรณ THA (2012) กรุงเทพฯ (ภาค 1) 08:39:36.182 08:41:36.112 00:01:59.930 00:00:57.467 14
160 20 ด.ญ. วราลี สมนา THA (2008) น่าน (ภาค 5) 08:38:35.427 08:40:43.781 00:02:08.354 00:01:05.891 15
169 29 ด.ญ. กัญญาภัทร หนูสุด THA (2015) ชุมพร (ภาค 4) 08:40:51.168 08:42:59.558 00:02:08.390 00:01:05.927 16
155 15 ด.ญ. ศตรัศมี สุวรรณมาโจ THA (2013) กรุงเทพฯ (ภาค 1) 08:37:20.920 08:39:33.777 00:02:12.857 00:01:10.394 17
156 16 ด.ญ. ชนม์พิชชา บุสดี THA (2014) อุดรธานี (ภาค 3) 08:37:35.802 08:39:49.694 00:02:13.892 00:01:11.429 18
163 23 ด.ญ. ดนิตา ตั้งเจริญพรกุล THA (2013) ตราด (ภาค 1) 08:39:21.074 08:41:36.555 00:02:15.481 00:01:13.018 19
168 28 ด.ญ. ภัทรินทร์ ไร่ผึ้งผาภูมิ THA (2014) ตราด (ภาค 1) 08:40:36.695 08:43:12.449 00:02:35.754 00:01:33.291 20
159 19 นางสาว สุภาพร สวัสดี THA (2006) สมุทรสงคราม (ภาค 1) 08:38:20.814 08:41:05.929 00:02:45.115 00:01:42.652 21
166 26 นางสาว พรรณโสภา บุตรอ้น THA (2006) สมุทรสงคราม (ภาค 1) 08:40:06.325 08:42:58.530 00:02:52.205 00:01:49.742 22
161 21 นางสาว โกลัญญา แก้วยงกฎ THA (2003) นครราชสีมา (ภาค 3) 08:38:50.483 08:41:58.526 00:03:08.043 00:02:05.580 23
167 27 ด.ญ. อรวรรณ พิมพ์งาม THA (2009) กาญจนบุรี (ภาค 2) 0 DNS1
143 3 3905034 นางสาว กัลยวรรธน์ ลิ้มสมุทรชัยกุล THA (2008) ชลบุรี (ภาค 1) 0 DNS1
162 22 ด.ญ. เกศรา สมเดช THA (2009) กาญจนบุรี (ภาค 2) 0 DNS1
158 18 ด.ญ. อมราพร สู่สม THA (2007) ยะลา (ภาค 4) 08:37:50.533 0 -08:37:50.53 -00:00:14.73 0 DNS1
157 17 นางสาว บุณยานุช งามจำรัส THA (2004) นนทบุรี (ภาค 1) 08:37:35.802 0 -08:37:35.80 00:00:00.000 0 DNS1
150 10 ด.ญ. ชนนิกานต์ ศรีสมโภชน์ THA (2009) กระบี่ (ภาค 4) 0 DNS1