โรลเลอร์สกีชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทยจังหวัดชุมพร 2018-10-26 - 2018-10-28
Thailand Roller Ski Championship Chumporn
หาดทุ่งวัวแล่น ชุมพร
ผลการแข่งขัน

(60) Roller Ski - Sprint C Final 100 Meter

หญิง Junior B 13-14 ปีเกิด Year of Birth: 2004 - 2005
หาดทุ่งวัวแล่น ชุมพร 2018-10-26 09:42:00
ชนะเลิศ
1st place

น.ส. ออยอุมา เพ็งกุกูล
นครนายก (ภาค 1)
รองชนะเลิศอันดับ 1
2nd Place

ด.ญ. มณทกานต์ คงอินทร์
ชุมพร (ภาค 4)
รองชนะเลิศอันดับ 2
3rd Place

นางสาว วิมลศิริ โลพิส
ชุมพร (ภาค 4)
Name FIS CODE Name English BIB Number Province Qualify time Rank
น.ส. ออยอุมา เพ็งกุกูล 3905011 Miss Oiluma Phengkukoon นครนายก (ภาค 1) 00:00:37.510 1
ด.ญ. มณทกานต์ คงอินทร์ Miss Montakan Khongin ชุมพร (ภาค 4) 00:00:40.760 2
นางสาว วิมลศิริ โลพิส Miss Wimonsiri Lophit ชุมพร (ภาค 4) 00:00:39.570 3
ด.ญ. วันวิสา แท่นอินทร์ Miss Wanwisa Taenain ชุมพร (ภาค 4) 00:00:40.270 4
น.ส. อาทิตยา แท่นอินทร์ Miss Artitaya Thaenain ระยอง (ภาค 1) 00:00:41.020 5
ด.ญ. สุนิสา เตชะธีรเดช Miss Sunisa Techathiradet ชุมพร (ภาค 4) 00:00:41.310 6
ด.ญ. ธนวดี อำไพพันธุ์ Miss Thanavadee Ampaipan นครสวรรค์ (ภาค 2) 00:00:41.570 7
ด.ญ. วรรณวิศา บัวแพ Miss Wanwisa Buaphae ชุมพร (ภาค 4) 00:00:41.950 8
The Winner
ผู้ชนะเลิศ
1st Runner-up
รองชนะเลิศอันดับ 1
2nd Runner-up
รองชนะเลิศอันดับ 2
3rd Runner-up
รองชนะเลิศอันดับ 3

น.ส. ออยอุมา เพ็งกุกูล
นครนายก (ภาค 1)
BIB:

ด.ญ. มณทกานต์ คงอินทร์
ชุมพร (ภาค 4)
BIB:

นางสาว วิมลศิริ โลพิส
ชุมพร (ภาค 4)
BIB:

ด.ญ. วันวิสา แท่นอินทร์
ชุมพร (ภาค 4)
BIB:
Final A

น.ส. ออยอุมา เพ็งกุกูล
นครนายก (ภาค 1)
BIB: Time:
vs
ด.ญ. มณทกานต์ คงอินทร์
ชุมพร (ภาค 4)
BIB: Time:
Final B

ด.ญ. วันวิสา แท่นอินทร์
ชุมพร (ภาค 4)
BIB: Time:
vs
นางสาว วิมลศิริ โลพิส
ชุมพร (ภาค 4)
BIB: Time:
Semi Final 1 Semi Final 2

น.ส. ออยอุมา เพ็งกุกูล
นครนายก (ภาค 1)
BIB: Time:
vs
ด.ญ. วันวิสา แท่นอินทร์
ชุมพร (ภาค 4)
BIB: Time:

ด.ญ. มณทกานต์ คงอินทร์
ชุมพร (ภาค 4)
BIB: Time:
vs
นางสาว วิมลศิริ โลพิส
ชุมพร (ภาค 4)
BIB: Time:
Quarter Final 1 Quarter Final 2 Quarter Final 3 Quarter Final 4

น.ส. ออยอุมา เพ็งกุกูล
นครนายก (ภาค 1)
BIB: Time:
vs
BIB: Time:
ด.ญ. วรรณวิศา บัวแพ
ชุมพร (ภาค 4)

ด.ญ. วันวิสา แท่นอินทร์
ชุมพร (ภาค 4)
BIB: Time:
vs
BIB: Time:
ด.ญ. สุนิสา เตชะธีรเดช
ชุมพร (ภาค 4)

น.ส. อาทิตยา แท่นอินทร์
ระยอง (ภาค 1)
BIB: Time:
vs
BIB: Time:
ด.ญ. มณทกานต์ คงอินทร์
ชุมพร (ภาค 4)

ด.ญ. ธนวดี อำไพพันธุ์
นครสวรรค์ (ภาค 2)
BIB: Time:
vs
BIB: Time:
นางสาว วิมลศิริ โลพิส
ชุมพร (ภาค 4)