1 |
น.ส. ชาคริยา เงาศรี
0
|
รายการ FIS Race หญิง |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
4
|
|
|
รายการ FIS Race หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
4
|
|
|
รายการ FIS Race หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
4
|
2 |
ด.ช. พิรดนย์ สุ่มอิ่ม
11 (2013)
|
เด็กเล็ก ชาย |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
1
|
|
|
เด็กเล็ก ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
1
|
|
|
เด็กเล็ก ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
1
|
3 |
ด.ช. ธนากร นิ้มเจริญสุข
12 (2012)
|
เด็กเล็ก ชาย |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
2
|
|
|
เด็กเล็ก ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
2
|
|
|
เด็กเล็ก ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
2
|
4 |
ด.ช. วีระพล สร้อยสน
14 (2010)
|
จูเนียร์ D 9-10 ชาย |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
2
|
|
|
จูเนียร์ D 9-10 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
4
|
|
|
จูเนียร์ D 9-10 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
5
|
5 |
ด.ญ. ขวัญพิชชา อุ่นภิรมย์
14 (2010)
|
จูเนียร์ D 9-10 หญิง |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
3
|
|
|
จูเนียร์ D 9-10 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
2
|
|
|
จูเนียร์ D 9-10 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
2
|
6 |
ด.ช. เดชาธร เทพนิมิตร
14 (2010)
|
จูเนียร์ D 9-10 ชาย |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
3
|
|
|
จูเนียร์ D 9-10 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
3
|
|
|
จูเนียร์ D 9-10 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
3
|
7 |
ด.ญ. จิณห์วรา นิลเนาวรัตน์
14 (2010)
|
จูเนียร์ D 9-10 หญิง |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
2
|
|
|
จูเนียร์ D 9-10 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
4
|
|
|
จูเนียร์ D 9-10 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
4
|
8 |
ด.ช. วีรภัทร ศรีสดใส
16 (2008)
|
จูเนียร์ C 11-12 ชาย |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
6
|
|
|
จูเนียร์ C 11-12 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
3
|
|
|
จูเนียร์ C 11-12 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
4
|
9 |
ด.ญ. วธัญญา เกิดสิน
17 (2007)
|
จูเนียร์ C 11-12 หญิง |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
1
|
|
|
จูเนียร์ C 11-12 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
1
|
|
|
จูเนียร์ C 11-12 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
1
|
10 |
ด.ญ. กัญญ์วรา เมฆสวี
17 (2007)
|
จูเนียร์ C 11-12 หญิง |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
2
|
|
|
จูเนียร์ C 11-12 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
2
|
|
|
จูเนียร์ C 11-12 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
2
|
11 |
นาย วรุตม์ สนทนาการ
17 (2007)
|
จูเนียร์ C 11-12 ชาย |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
1
|
|
|
จูเนียร์ C 11-12 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
1
|
|
|
จูเนียร์ C 11-12 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
1
|
12 |
นางสาว ศิริวรรณ เกิดสิน
19 (2005)
|
จูเนียร์ B 13-14 หญิง |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
1
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
1
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
1
|
13 |
ด.ญ. วันวิสา แท่นอินทร์
19 (2005)
|
จูเนียร์ B 13-14 หญิง |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
4
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
3
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
4
|
14 |
ด.ญ. นภัสนันท์ วงษ์ดำรงศักดิ์
19 (2005)
|
จูเนียร์ B 13-14 หญิง |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
7
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
8
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
8
|
15 |
นาย เจษฎา เนียมสุวรรณ
19 (2005)
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
1
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
2
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
1
|
16 |
ด.ช. รัตนพล บำรุงรัตน์
14 (2010)
|
จูเนียร์ D 9-10 ชาย |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
5
|
|
|
จูเนียร์ D 9-10 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
2
|
|
|
จูเนียร์ D 9-10 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
2
|
17 |
ด.ช. สุภชัย กาวุธ
19 (2005)
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
6
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
6
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
6
|
18 |
ด.ญ. กานต์ธิดา แช่มมี่
19 (2005)
|
จูเนียร์ B 13-14 หญิง |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
6
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
6
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
6
|
19 |
ด.ช. พงศกร ศรีสุวรรณ์
19 (2005)
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
7
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
7
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
7
|
20 |
ด.ช. ภาณุวัฒน์ รำพรรณ์
19 (2005)
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
8
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
12
|
21 |
ด.ช. สรวิชญ์ พุ่มชะโก
19 (2005)
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
5
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
4
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
4
|
22 |
น.ส. อาทิตยา แท่นอินทร์
19 (2005)
|
จูเนียร์ B 13-14 หญิง |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
2
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
2
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
3
|
23 |
ด.ช. ก้องภพ มูสิกะ
15 (2009)
|
จูเนียร์ D 9-10 ชาย |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
4
|
|
|
จูเนียร์ D 9-10 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
5
|
|
|
จูเนียร์ D 9-10 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
4
|
24 |
ด.ญ. สุนิสา เตชะธีรเดช
19 (2005)
|
จูเนียร์ B 13-14 หญิง |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
3
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
4
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
2
|
25 |
นาย วีรชิต เยาว์ธานี
21 (2003)
|
จูเนียร์ A 15-16 ชาย |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
1
|
|
|
จูเนียร์ A 15-16 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
1
|
|
|
จูเนียร์ A 15-16 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
1
|
26 |
นาย ธีรภัทร ตาระทา
19 (2005)
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
3
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
1
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
2
|
27 |
นาย ธีรภัทร สะตะ
18 (2006)
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
2
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
3
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
3
|
28 |
ด.ช. ญาณวัฒน์ เพ็ชรนิล
17 (2007)
|
จูเนียร์ C 11-12 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
DNS1 |
29 |
ด.ช. ศุภกรณ์ โตทอง
19 (2005)
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
4
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
5
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
5
|
30 |
ด.ญ. ชมขวัญ ศรีมหาพรม
14 (2010)
|
จูเนียร์ D 9-10 หญิง |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
5
|
|
|
จูเนียร์ D 9-10 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
5
|
31 |
ด.ช. ทนุธรรม จงทอง
14 (2010)
|
จูเนียร์ D 9-10 ชาย |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
1
|
|
|
จูเนียร์ D 9-10 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
1
|
|
|
จูเนียร์ D 9-10 ชาย |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
1
|
32 |
ด.ญ. นรมน จงทอง
18 (2006)
|
จูเนียร์ B 13-14 หญิง |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
5
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
5
|
|
|
จูเนียร์ B 13-14 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
5
|
33 |
ด.ญ. ปภาวี ลัดลอด
13 (2011)
|
จูเนียร์ D 9-10 หญิง |
2019-07-27 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
4
|
|
|
จูเนียร์ D 9-10 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
3
|
|
|
จูเนียร์ D 9-10 หญิง |
2019-07-28 Roller Ski - Sprint C Final
|
ลำดับที่
3
|