โรลเลอร์สกีชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ประจําปี 2565 |
2022-07-09 - 2022-07-13 | |
Roller Ski Thailand Championship 2022 อ่างเก็บน้ำดอกกราย จังหวัดระยอง |
||
รายชื่อผู้เข้าร่วมกิจกรรม จากจังหวัด กระบี่ Krabi |
จูเนียร์ D 9-10 ssss |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Sprint C Final
Ladies |
Team Sprint C
Men |
Team Sprint C
Ladies |
Interval Start C
Men |
Interval Start C
Ladies |
Mass Start C
Men |
Mass Start C
Ladies |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. ด.ช. ธนกร ไชยสมบูรณ์ | Rank 5 |
Rank 3
|
Rank 4 | Rank 5 | ||||||
2. ด.ช. วีรยุทธ ขาวล้วน | Rank 9 |
Rank 3
|
Rank 7 | Rank 9 | ||||||
3. ด.ญ. ภัทรวดี พรหมรักษา | Rank 4 |
Rank 3
|
Paid | Rank 4 | Rank 4 | |||||
4. ด.ญ. ปริยภัทร หมวดทอง | Paid | DNS | DNS | |||||||
จูเนียร์ C 11-12 ssss |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Sprint C Final
Ladies |
Team Sprint C
Men |
Team Sprint C
Ladies |
Interval Start C
Men |
Interval Start C
Ladies |
Mass Start C
Men |
Mass Start C
Ladies |
1. ด.ช. กิตติกวิน เกษีสม | Rank 4 |
Rank 3
|
Rank 5 | Rank 4 | ||||||
2. ด.ญ. ณัฐนรี อินทเสโน | Rank 8 | Rank 9 | DNS | |||||||
จูเนียร์ B 13-14 ssss |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Sprint C Final
Ladies |
Team Sprint C
Men |
Team Sprint C
Ladies |
Interval Start C
Men |
Interval Start C
Ladies |
Mass Start C
Men |
Mass Start C
Ladies |
1. ด.ญ. ฌลรุจี มณีมัย | Rank 7 |
Rank 2
|
DNS | Rank 7 | ||||||
2. ด.ญ. ภรภัทร โสพล | Rank 5 |
Rank 1
|
Rank 3
|
Rank 5 | ||||||
3. ด.ญ. เบญญาภา สุชฎา | Rank 8 |
Rank 2
|
Rank 6 | DNS | ||||||
4. ด.ช. ณัฐวัตร เพชรร่วง | Rank 7 | DNS | DNS | |||||||
5. ด.ญ. ชนนิกานต์ ศรีสมโภชน์ | Rank 6 |
Rank 1
|
Rank 5 | Rank 4 | ||||||
6. ด.ญ. ธัญชนก เข็มเพชร | Rank 11 | DNS | ||||||||
จูเนียร์ A 15-16 ssss |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Sprint C Final
Ladies |
Team Sprint C
Men |
Team Sprint C
Ladies |
Interval Start C
Men |
Interval Start C
Ladies |
Mass Start C
Men |
Mass Start C
Ladies |
1. นางสาว สุพิชญา อินฤทธิ์ | Rank 7 | Rank 8 | DNS |
รายชื่อผู้ควบคุมทีม |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ญ. ชนนิกานต์ ศรีสมโภชน์ | จูเนียร์ B 13-14 หญิง | Roller Ski - Team Sprint C |
2 | ด.ญ. ภรภัทร โสพล | จูเนียร์ B 13-14 หญิง | Roller Ski - Team Sprint C |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ญ. เบญญาภา สุชฎา | จูเนียร์ B 13-14 หญิง | Roller Ski - Team Sprint C |
2 | ด.ญ. ฌลรุจี มณีมัย | จูเนียร์ B 13-14 หญิง | Roller Ski - Team Sprint C |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ช. กิตติกวิน เกษีสม | จูเนียร์ C 11-12 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
2 | ด.ญ. ภัทรวดี พรหมรักษา | จูเนียร์ D 9-10 หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
3 | ด.ช. ธนกร ไชยสมบูรณ์ | จูเนียร์ D 9-10 ชาย | Roller Ski - Team Sprint C |
4 | ด.ช. วีรยุทธ ขาวล้วน | จูเนียร์ D 9-10 ชาย | Roller Ski - Team Sprint C |
5 | ด.ญ. ภรภัทร โสพล | จูเนียร์ B 13-14 หญิง | Roller Ski - Interval Start C |