โรลเลอร์สกีชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ประจำปี 2563 |
2020-08-29 - 2020-08-30 | |
Roller Ski Thailand Championship 2020 ถนน หลังสนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา |
||
รายชื่อผู้เข้าร่วมกิจกรรม จากจังหวัด ศรีสะเกษ Sisaket |
จูเนียร์ C 11-12 ssss |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Interval Start C
Ladies |
Interval Start C
Men |
---|---|---|---|---|---|---|
1. ด.ช. ภูมินทร์ สุภาพ | Rank 14 | Rank 14 | ||||
2. นาย ภาคภูมิ สุดสงวน | Rank 1 |
Rank 1
|
Rank 1
|
|||
3. ด.ช. ธีรโชติ สาททอง | Rank 3 |
Rank 4
|
Rank 7 | |||
4. ด.ช. ภูริ ทองละมุล | Rank 2 |
Rank 2
|
Rank 2
|
|||
5. นาย กฤษกร กิ่งสกุล | Rank 4 |
Rank 3
|
Rank 3
|
|||
จูเนียร์ B 13-14 ssss |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Interval Start C
Ladies |
Interval Start C
Men |
1. นาย นราวิชญ์ สายสุข | Rank 3 |
Rank 2
|
Rank 3
|
|||
2. นาย ธนากร เงยไชย | Rank 2 |
Rank 3
|
Rank 2
|
|||
3. ด.ช. ขุนณรงค์ ยอดอินทร์ | Rank 4 |
Rank 4
|
Rank 4 | |||
ซีเนียร์ B 17-18 ssss |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Interval Start C
Ladies |
Interval Start C
Men |
1. นางสาว ศุภนิดา ไชยสัตย์ | Rank 7 | Rank 4 | ||||
2. น.ส. กัญญารัตน์ ลีลา | Rank 6 | Rank 6 | ||||
3. น.ส. ลินดา พรมกสิกรณ์ | Rank 8 | Rank 7 | ||||
ซีเนียร์ A 18+ ssss |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Interval Start C
Ladies |
Interval Start C
Men |
1. นางสาว หทัยกาญจน์ สุขศรี | Rank 1 |
Rank 1
|
Rank 2
|
|||
2. นางสาว เกษราภรณ์ คำสุวรรณ์ | Rank 3 |
Rank 3
|
Rank 3
|
|||
เด็กเล็ก ssss |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Interval Start C
Ladies |
Interval Start C
Men |
1. ด.ญ. โรจชญา สกุลศิริเลอมาน | Rank 1 |
Rank 1
|
Rank 1
|
รายชื่อผู้ควบคุมทีม |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ญ. โรจชญา สกุลศิริเลอมาน | เด็กเล็ก หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
2 | นาย ภาคภูมิ สุดสงวน | จูเนียร์ C 11-12 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
3 | นางสาว หทัยกาญจน์ สุขศรี | ซีเนียร์ A 18+ หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
4 | ด.ญ. โรจชญา สกุลศิริเลอมาน | เด็กเล็ก หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
5 | นาย ภาคภูมิ สุดสงวน | จูเนียร์ C 11-12 ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ช. ภูริ ทองละมุล | จูเนียร์ C 11-12 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
2 | นาย นราวิชญ์ สายสุข | จูเนียร์ B 13-14 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
3 | ด.ช. ภูริ ทองละมุล | จูเนียร์ C 11-12 ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
4 | นาย ธนากร เงยไชย | จูเนียร์ B 13-14 ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
5 | นางสาว หทัยกาญจน์ สุขศรี | ซีเนียร์ A 18+ หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | นาย กฤษกร กิ่งสกุล | จูเนียร์ C 11-12 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
2 | นาย ธนากร เงยไชย | จูเนียร์ B 13-14 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
3 | นางสาว เกษราภรณ์ คำสุวรรณ์ | ซีเนียร์ A 18+ หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
4 | นาย กฤษกร กิ่งสกุล | จูเนียร์ C 11-12 ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
5 | นาย นราวิชญ์ สายสุข | จูเนียร์ B 13-14 ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
6 | นางสาว เกษราภรณ์ คำสุวรรณ์ | ซีเนียร์ A 18+ หญิง | Roller Ski - Interval Start C |