โรลเลอร์สกีชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ประจำปี 2563 |
2020-08-29 - 2020-08-30 | |
Roller Ski Thailand Championship 2020 ถนน หลังสนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา |
||
รายชื่อผู้เข้าร่วมกิจกรรม จากจังหวัด ชุมพร Chumphon |
เด็กเล็ก ssss |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Interval Start C
Ladies |
Interval Start C
Men |
---|---|---|---|---|---|---|
1. ด.ช. เสฎฐวุฒิ นิ้มเจริญสุข | Rank 6 | Rank 4 | ||||
2. ด.ช. นฤภัทร บำรุงรัตน์ | Rank 1 |
Rank 1
|
Rank 1
|
|||
3. ด.ญ. วฤณดา เทพนิมิตร | Rank 2 |
Rank 2
|
Rank 2
|
|||
4. ด.ช. ปัณณทัต ชิตรัถถา | Rank 8 | Rank 8 | ||||
5. ด.ช. ธนากร นิ้มเจริญสุข | Rank 3 |
Rank 2
|
Rank 2
|
|||
จูเนียร์ D 9-10 ssss |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Interval Start C
Ladies |
Interval Start C
Men |
1. ด.ญ. ขวัญพิชชา อุ่นภิรมย์ | Rank 2 |
Rank 1
|
Rank 1 | |||
2. ด.ช. เดชาธร เทพนิมิตร | Rank 2 |
Rank 2
|
Rank 1
|
|||
3. ด.ญ. จิณห์วรา นิลเนาวรัตน์ | Rank 1 |
Rank 2
|
Rank 2 | |||
4. ด.ช. รัตนพล บำรุงรัตน์ | Rank 1 |
Rank 1
|
Rank 2
|
|||
5. ด.ช. ทนุธรรม จงทอง | Rank 3 |
Rank 3
|
Rank 3
|
|||
6. ด.ญ. ปภาวี ลัดลอด | Rank 3 |
Rank 3
|
Rank 3 | |||
จูเนียร์ B 13-14 ssss |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Interval Start C
Ladies |
Interval Start C
Men |
1. นาย วรุตม์ สนทนาการ | Rank 7 | Rank 8 | ||||
2. นาย ธีรภัทร สะตะ | Rank 1 |
Rank 1
|
Rank 1
|
|||
จูเนียร์ A 15-16 ssss |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Interval Start C
Ladies |
Interval Start C
Men |
1. นางสาว ศิริวรรณ เกิดสิน | Rank 1 |
Rank 1
|
Rank 1
|
|||
2. นาย เจษฎา เนียมสุวรรณ | Rank 1 |
Rank 1
|
Rank 1
|
|||
3. น.ส. อาทิตยา แท่นอินทร์ | Rank 2 |
Rank 2
|
Rank 2
|
|||
4. นาย ธีรภัทร ตาระทา | DNS | DNS | ||||
ซีเนียร์ B 17-18 ssss |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Interval Start C
Ladies |
Interval Start C
Men |
1. นาย ณัฐวุฒิ หิรันรัตน์ | Rank 1 |
Rank 2
|
Rank 2
|
|||
2. นาย สราวุฒิ เกิดสิน | Rank 2 |
Rank 1
|
Rank 1
|
|||
3. นางสาว ดวงกมล หีดชนา | Rank 1 |
Rank 1
|
Rank 1
|
รายชื่อผู้ควบคุมทีม |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ช. นฤภัทร บำรุงรัตน์ | เด็กเล็ก ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
2 | ด.ญ. ขวัญพิชชา อุ่นภิรมย์ | จูเนียร์ D 9-10 หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
3 | ด.ช. รัตนพล บำรุงรัตน์ | จูเนียร์ D 9-10 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
4 | นาย ธีรภัทร สะตะ | จูเนียร์ B 13-14 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
5 | นางสาว ศิริวรรณ เกิดสิน | จูเนียร์ A 15-16 หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
6 | นาย เจษฎา เนียมสุวรรณ | จูเนียร์ A 15-16 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
7 | นางสาว ดวงกมล หีดชนา | ซีเนียร์ B 17-18 หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
8 | นาย สราวุฒิ เกิดสิน | ซีเนียร์ B 17-18 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
9 | ด.ช. นฤภัทร บำรุงรัตน์ | เด็กเล็ก ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
10 | ด.ญ. ขวัญพิชชา อุ่นภิรมย์ | จูเนียร์ D 9-10 หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
11 | ด.ช. เดชาธร เทพนิมิตร | จูเนียร์ D 9-10 ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
12 | นาย ธีรภัทร สะตะ | จูเนียร์ B 13-14 ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
13 | นาย เจษฎา เนียมสุวรรณ | จูเนียร์ A 15-16 ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
14 | นางสาว ศิริวรรณ เกิดสิน | จูเนียร์ A 15-16 หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
15 | นาย สราวุฒิ เกิดสิน | ซีเนียร์ B 17-18 ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
16 | นางสาว ดวงกมล หีดชนา | ซีเนียร์ B 17-18 หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ญ. วฤณดา เทพนิมิตร | เด็กเล็ก หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
2 | ด.ช. ธนากร นิ้มเจริญสุข | เด็กเล็ก ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
3 | ด.ญ. จิณห์วรา นิลเนาวรัตน์ | จูเนียร์ D 9-10 หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
4 | ด.ช. เดชาธร เทพนิมิตร | จูเนียร์ D 9-10 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
5 | น.ส. อาทิตยา แท่นอินทร์ | จูเนียร์ A 15-16 หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
6 | นาย ณัฐวุฒิ หิรันรัตน์ | ซีเนียร์ B 17-18 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
7 | ด.ญ. วฤณดา เทพนิมิตร | เด็กเล็ก หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
8 | ด.ช. ธนากร นิ้มเจริญสุข | เด็กเล็ก ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
9 | ด.ญ. จิณห์วรา นิลเนาวรัตน์ | จูเนียร์ D 9-10 หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
10 | ด.ช. รัตนพล บำรุงรัตน์ | จูเนียร์ D 9-10 ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
11 | น.ส. อาทิตยา แท่นอินทร์ | จูเนียร์ A 15-16 หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
12 | นาย ณัฐวุฒิ หิรันรัตน์ | ซีเนียร์ B 17-18 ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ญ. ปภาวี ลัดลอด | จูเนียร์ D 9-10 หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
2 | ด.ช. ทนุธรรม จงทอง | จูเนียร์ D 9-10 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
3 | ด.ญ. ปภาวี ลัดลอด | จูเนียร์ D 9-10 หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
4 | ด.ช. ทนุธรรม จงทอง | จูเนียร์ D 9-10 ชาย | Roller Ski - Interval Start C |