Roller ski instructor Level 1 2023 จังหวัดกาญจนบุรี |
2023-08-13 - 2023-08-16 | |
ผลการแข่งขัน Result List |
||
(538) Roller Ski - Instructor Level 1 |
BIB | Start | FIS CODE | Name | NOC CODE | YOB | Province | Start time | Finish time | Run time | Diff | Rank |
นาง จิราวรรณ นาคพิน | THA | 0 | จันทบุรี (ภาค 1) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
ว่าที่ ร.ต. วีระวุทธ นาคพิน | THA | 0 | จันทบุรี (ภาค 1) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย ทศพร รินเตชะ | THA | 0 | อุบลราชธานี (ภาค 3) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย ปิยะ รัตนะ | THA | 0 | น่าน (ภาค 5) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย วีระพล สุภาวรรณ์ | THA | 0 | น่าน (ภาค 5) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย ชยานนท์ อวิคุณประเสริฐ | THA | 0 | นครพนม (ภาค 3) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาง กมลขัณฑ์ ดวงจำปา | THA | 0 | ศรีสะเกษ (ภาค 3) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย สราวุฒิ เจนจัดการ | THA | 0 | จันทบุรี (ภาค 1) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย วิมลพัฒน์ แย้มชื่นจิต | THA | 0 | ราชบุรี (ภาค 2) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย ธิติพงศ์ โสภณเฉลิมนันท์ | THA | 0 | สมุทรสงคราม (ภาค 1) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นางสาว ชนานันท์ ทัศนา | THA | 0 | นนทบุรี (ภาค 1) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นางสาว นารา โชติกพนิช | THA | 0 | สมุทรสงคราม (ภาค 1) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นางสาว มุกดา นิลฉวี | THA | 0 | ตราด (ภาค 1) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย สุรพล ปั้นโฉม | THA | 0 | สตูล (ภาค 4) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย พลังวัชร์ ชูชด | THA | 0 | กระบี่ (ภาค 4) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
3900036 | นาย จิตติภัธฆ์ จิตมั่นชัยธรรม | THA | (2004) | เชียงใหม่ (ภาค 5) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | ||
นาง เมธาวี ใจสมุทร | THA | 0 | กระบี่ (ภาค 4) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
3900056 | นาย ปฐมพงศ์ จันทะเหลา | THA | (2005) | เชียงใหม่ (ภาค 5) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | ||
ด.ต. อนุสรณ์ บุสดี | THA | 0 | อุดรธานี (ภาค 3) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาง วงเวียน พลนามอินทร์ | THA | 0 | อุดรธานี (ภาค 3) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย ปิเอโตร กัมเปออล | THA | 0 | อุดรธานี (ภาค 3) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นางสาว ศิริกุล สุวรรณมาโจ | THA | 0 | กรุงเทพฯ (ภาค 1) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย ทรงพล โลหิตนาวิน | THA | 0 | ระยอง (ภาค 1) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย มานนท์ วิชิตการ | THA | 0 | ระยอง (ภาค 1) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย จัตุภูมิ อยู่เย็น | THA | 0 | ขอนแก่น (ภาค 3) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย ศรัณญู อุดรพิมพ์ | THA | 0 | ขอนแก่น (ภาค 3) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาง ปิยพัชร์ อนันตพันธุ์ | THA | 0 | สงขลา (ภาค 4) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย ธีรนาท ศรีศุภสันต์ | THA | 0 | นครสวรรค์ (ภาค 2) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย จักรพันธุ์ เต็มภู | THA | 0 | นครสวรรค์ (ภาค 2) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นางสาว เสาวภา เอี้ยวฉาย | THA | 0 | กรุงเทพฯ (ภาค 1) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย อิสลามี วานิ | THA | 0 | นนทบุรี (ภาค 1) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย ชัชวาล คงแจ้ง | THA | 0 | ระยอง (ภาค 1) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย ธนวัฒน์ เตชนันท์ | THA | 0 | น่าน (ภาค 5) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย เทวา ดีใจ | THA | 0 | กระบี่ (ภาค 4) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาง เกอร์หร่าน แก้วยงกฎ | THA | 0 | นครราชสีมา (ภาค 3) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย นัฐติพร ปานสวัสดิ์ | THA | 0 | อุดรธานี (ภาค 3) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย สุภาพ เพ็ชรเรือนทอง | THA | 0 | กระบี่ (ภาค 4) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย กรวิก อัครวงศ์พาณิชย์ | THA | 0 | จันทบุรี (ภาค 1) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย สาธิต ขอบขำ | THA | 0 | กรุงเทพฯ (ภาค 1) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นางสาว ลดาวัลย์ จิตต์วัฒนาอารีย์ | THA | 0 | สมุทรสงคราม (ภาค 1) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย ธนทัต ทองประดิษฐ | THA | 0 | นครศรีธรรมราช (ภาค 4) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย ไพฑูรย์ เวียรศิลป์ | THA | 0 | ฉะเชิงเทรา (ภาค 1) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย อรรถพล จันทร์โพธิ์ | THA | 0 | นครราชสีมา (ภาค 3) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นาย วรวุฒิ ชมก้อน | THA | 0 | สงขลา (ภาค 4) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ | |||
นางสาว ประเทือง เย็นฉ่ำ | THA | 0 | ตราด (ภาค 1) | - | - | - | - | ลงทะเบียนสำเร็จ |